Cheick Tiote Story ya Utoto Plus Mambo ya Untold Biography

0
5834
Cheick Tiote Story ya Utoto Plus Mambo ya Untold Biography

LB inatoa Hadithi Kamili ya Bull ya Late ya Late inayojulikana zaidi na Jina la Utani; 'Mr T'. Hadithi yetu ya Cheick Tiote ya Utoto pamoja na ukweli wa Untold Biography huleta kwako akaunti kamili ya matukio yanayojulikana tangu wakati wa utoto mpaka tarehe. Uchambuzi unahusisha hadithi yake ya maisha kabla ya umaarufu, maisha ya familia na wengi OFF na ON-Pit ukweli kidogo juu yake. Hebu kuanza.

Cheick Tiote Story ya Utoto Plus Mambo ya Untold Biography -Miaka ya Mapema

Cheick Tiote Story ya Utoto Plus Mambo ya Untold Biography
Cheick Tiote Picha ya Watoto

Baadaye Cheick Ismael Tioté alizaliwa mnamo 21 Juni 1986 Yamoussoukro, mji mkuu wa Côte d'Ivoire na wazazi wake, baadaye Mr na Bi Toite. Aliamini kuwa mji wa Shanty uliopotea shida, ambao umesumbuliwa na umasikini huko Yamoussoukro. Alidai kuwa hii ndiyo aliyoamini alimfanya awe imara.

Alikua kutoka ukingo wa machafuko ya damu ambayo iliharibu kijiji chake na kusababisha kifo cha mzazi wake.

Baada ya kifo cha wazazi wake, Tiote alipaswa kuhamia mji wa Abidjan ambao ulionekana kuwa mji salama. Alikubali kuwa ilikuwa jiji hilo ambalo lilimpeleka kwenye soka.

Alianza kucheza kucheza soka ya barabara wakati wa 10, sio kumiliki jozi buti na wakati mwingine kutumia slippers mpaka alikuwa 15.

Cheick Tiote Story ya Utoto Plus Mambo ya Untold Biography -Kifo chake

Siku ya Jumatatu mchana, Juni 5, 2017 mshikamano wote wa mpira wa miguu ulitupwa katika mshtuko mkubwa na maombolezo baada ya kifo cha haraka cha nyota wa Ivory Coast na wa zamani wa Newcastle United Cheick Tiote. Ripoti ya kufikia LifeBogger.com anaelezea kwamba Cheick Tiote mwenye ujuzi alikufa mzee 30 baada ya kuanguka katika mafunzo na klabu yake Beijing Enterprises. Kwa kusikitisha, alisema kuwa anatarajia mtoto mpya siku chache baada ya kifo chake, lakini amepita na kushoto watoto watatu kabla ya kifo chake.

Cheick Tiote Story ya Utoto Plus Mambo ya Untold Biography -Mchawi wa kuaminiwa Madaktari wa kutibu majeraha yake

Maswali mengi yamefufuliwa tangu kusikia kifo chake. Kama ... Ni nini kilichoua Cheick Tiote? ..

Kulikuwa na ripoti ambazo zinaelezea jinsi Madaktari wa Witch waliouawa Cheick Tiote. Unaweza kushangaa kuhusu hili ikiwa hujui chochote kuhusu historia yake pamoja nao.

Ni muhimu kutambua kwamba kiungo cha kutetea kibaya ana tabia ya kuamini madaktari wa uchawi kutibu majeraha yake ya soka. Alidai kuwa wachawi wamemponya mara moja wakati alipokuwa akijitahidi na maji kwenye goti lake la kulia ambalo lilimsababisha maumivu na kuzuia harakati zake. Nyuma ya hapo huko Newcastle, Tiote ilitumiwa kuruhusiwa kuchukua mrithi kutoka kwa mmiliki wa Magpies Mike Ashley kurudi Ivory Coast kuona wachawi wake.

Cheick Tiote Story ya Utoto Plus Mambo ya Untold Biography -Maisha ya Familia

Tioté inatoka kwa familia ya Kiislam iliyojitokeza. Katika mahojiano na Newcastle Jioni ya nyakati, Tioté alisema alikuwa na ndugu na dada tisa. Kuongezeka kwa Abdijan, aliacha masomo yake wakati mdogo, akisema kwamba,

Cheick Tiote Story ya Utoto Plus Mambo ya Untold Biography
Ambapo Cheick Tiote alipanda

"Soka daima imekuwa jambo kubwa kwangu. Kukua katika jiji la Shanty mbaya kabisa la Abdijan, nilijua nini nilitaka kufanya na kuhakikisha kuwa hii itakuwa maisha yangu. Lakini nilifanya kazi na kufanya kazi na kulifanya kazi na ni kwa sababu ya kazi hiyo ngumu ambayo nimeweza kuifanya. "

Anasaidia ndugu zake watano na dada watatu pamoja na fedha ambazo alipata kutoka soka.

Cheick Tiote Story ya Utoto Plus Mambo ya Untold Biography -Mahusiano ya Uhusiano

Ana watoto wawili na mke wake wa kwanza, Madah. Waliishi katika nyumba ya £ 1.5million huko Ponteland karibu na Newcastle.

Cheick Tiote Story ya Utoto Plus Mambo ya Untold Biography

Mnamo 29 Septemba 2014, iliripotiwa na Nyaraka za Newcastle kwamba Tioté ameoa mke wa pili, Laeticia Doukrou, katika mji mkuu wa Ivory Coast, Abidjan.

Ndoa ilifanyika kabla ya kuanza msimu. Wakala wake Jean Musampa, alithibitisha ndoa na gazeti la ndani, akisema "Ninaweza kusema kwamba aliolewa na kwamba ni ndoa yake ya pili."

Jua lilisema kuwa mke wa kwanza alikuwa 'amefanya kwanza' naye akiwa ndoa lakini baadaye aliamua kuiita uhusiano kwa sababu alidai kwa maneno yake 'Alikwenda kukutana na mama yangu na kumwambia kwa nini anahitaji kupata mke wa ziada. Alinitumia kama mchoro. Yeye ni nguruwe '.

Muda mfupi baadaye, iliripotiwa kwamba alimaliza mambo na bibi yake aitwaye Nikki na ambaye alimzaa mtoto kwa yeye ambaye anamwita Raphael.

Wakati aliposhwa juu ya kuwa na wake wa 2 na bibi, mchezaji wa zamani wa Newcastle Cheick Tiote alipigania maisha yake kwa kudai "Hakuna jambo la kawaida kuhusu kuwa na wake wawili na bibi."

Cheick Tiote Story ya Utoto Plus Mambo ya Untold Biography -Karibu akaenda jela

Mnamo Oktoba 2013 Tiote ilikuwa na bahati ya kuepuka jela baada ya kukubali kuwa na leseni ya kuendesha gari bandia na kunywa pia.

Alipewa hukumu ya kusitishwa kwa miezi saba na masaa ya 180 ya kazi isiyolipwa ya jamii. Jaji James Goss alisema Tiote, 27, aliepuka gerezani kwa sababu tu alidai kosa.

Jaji amruhusu, akisema: 'Sina shaka kwamba, kwa kutumia talanta yako kubwa, utaweza kusaidia wengine katika jamii kwa kuwatia moyo na kupitisha ujuzi wako kwa njia hiyo.'

Cheick Tiote Story ya Utoto Plus Mambo ya Untold Biography -Umiliki Biashara ya Mstari wa Mtindo nchini Nigeria

Mnamo Februari 2014, Tioté ilizindua mfululizo wa mstari wa mitindo ya wanaume ambayo aliita TIC, na mtengenezaji Yusuf Abubakar, wa Nigeria ambaye aliweza kumtunza.

Kulingana na Akubakar; "Tiote ni nzuri sana na chini kwa mtu wa dunia. Nilipokutana naye nilikuwa nyota iliyopigwa lakini alikuwa rafiki wa kweli. Mara nyingi ananiita bwana hata wewe ninafanya kazi chini yake. Ninapata kazi kwa ajili yake ya ajabu. Anachukua kile ninachosema na kinafanya vizuri. "

Cheick Tiote Story ya Utoto Plus Mambo ya Untold Biography -Kazi kwa Muhtasari

Alianza kazi yake na FC Bibo upande wa Ivory Coast mdogo. Katika 2005, alishtakiwa na klabu ya Ubelgiji Anderlecht, baada ya hapo alifanya mechi yake ya kwanza kwa Anderlecht katika mechi ya Kombe la Ubelgiji ambayo walipoteza Geel. Katika msimu wa 2007-08 alicheza kwa mkopo kwa Roda JC kujiunga na Ex-FC Bibo na Sekta Cissé wenzake wa kimataifa wa timu Feyenoord. Mnamo 2 Oktoba 2008 Cheick Tioté amesainiwa kwa timu ya Uholanzi Eredivisie FC Twente kwa ada iliyopatikana kuwa karibu na € 750,000. Alishinda cheo cha Uholanzi katika msimu wa 2009 / 10 na pia alijumuisha katika Ligi ya Europa na Ligi ya Mabingwa. Tioté alijiunga na Newcastle United ya England Premier League mnamo 26 Agosti 2010 kwa ada ya £ 3.5 milioni.

Cheick Tiote Story ya Utoto Plus Mambo ya Untold Biography -Viwango vya LifeBogger

Tunatoa cheo cha Tiote ya mgumu mwishoni.

Loading ...

TAFUTA MAFUNZO

Tafadhali ingiza maoni yako!
Tafadhali ingiza jina lako hapa